ขอเปลี่ยนหลอดไฟ

Moderator: admin

ขอเปลี่ยนหลอดไฟ

โพสต์โดย schaidilok » 30 พ.ย. 2011 06:09

เรียนท่านนายกเทศมนตรีตำบลบางปู
ตามที่ได้ส่งคำร้องขอเปลี่ยนหลอดไฟที่ชำรุดภายในชุมชนการบิน ผ่านทางเว็บไซต์ของเทศบาลฯ
เมื่อวันที่ 21 พย 2554 ไปแล้วนั้น ขณะนี้ยังไม่ได้รับการเปลี่ยนแปลงแก้ไข จึงได้ร้องขอผ่านทางเว็บบอร์ดนี้ หากการดำเนินการ
ตามคำร้องมีอุปสรรคใด ขอคำชี้แจงถึงสาเหตุด้วย เพื่อนำไปชึ้แจงกับประชาชนต่อไป
ด้วยความเคารพอย่างสูง
สุภาวรี ฉายดิลก.
schaidilok

Re: ขอเปลี่ยนหลอดไฟ

โพสต์โดย admin » 30 พ.ย. 2011 13:43

ต้องขอเรียนคุณสุภาวรีอย่างนี้นะครับว่าเนื่องจากเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบได้ชี้แจงมาว่า ขณะนี้กำลังช่างไฟฟ้าทั้งหมดกำลังติดตั้งไฟประดับเตรียมงานวันเฉลิมพระชนมพรรษา 5 ธันวามหาราช ตามจุดต่าง ๆ ในเขตเทศบาลตำบลบางปู โดยหลังจากวันที่ 5 ไปแล้วเจ้าหน้าที่ก็จะเริ่ม ดำเนินการตามคำร้องต่าง ๆ ที่ร้องเรียนเข้ามาต่อไปครับ

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ