กำหนดเปิดทำการศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา

Moderator: admin

กำหนดเปิดทำการศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา

โพสต์โดย iboyprince » 13 มิ.ย. 2019 21:12

ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬาเมื่อไหร่ตะซ่อมเสร็จครับ ปิดปรับปรุงมาเกือบครึ่งปีแล้วครับ สอบถามก็บอกว่าเลื่อนตลอด เห็นตอนแรกประกาศว่าเปิด ต้นเดือน มิถุนา ช่วยชี้แจงและติดตามความคืบหน้าให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
iboyprince

Re: กำหนดเปิดทำการศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา

โพสต์โดย admin » 14 มิ.ย. 2019 09:20

เนื่องจากผู้รับเหมาซ่อมแซมพื้นไม่เรียบร้อย เราจึงให้ดำเนินการแก้ไข ซึ่งขณะนี้ยังดำเนินการแก้ไขไม่แล้วเสร็จ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ ค่ะ
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ