ไฟทางเสีย หน้าวัดตำหรุ

Moderator: admin

ไฟทางเสีย หน้าวัดตำหรุ

โพสต์โดย กมลชนก » 04 ส.ค. 2017 21:41

ไฟทางเสียค่ะ บริเวณถนนคลองขุด หน้าวัดตำหรุ เป็นระยะทางประมาณ400เมตรไฟทางไม่ติดมานานกว่า1เดือนแล้ว จึงอยากขอความกรุณาดำเนินการแก้ไขให้ด้วยนะคะ เนื่องจากบริเวณนั้นค่อนข้างเปลี่ยว มีรถสัญจรไปมาตลอด ทัศนวิสัยไม่ดี อาจก่อให้เกิดอุบัติเหตุหรืออาชญากรรมได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
กมลชนก

Re: ไฟทางเสีย หน้าวัดตำหรุ

โพสต์โดย admin » 08 ส.ค. 2017 14:38

ขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งปัญหาความเดือดร้อนดังกล่าวเข้ามา เรียนว่าขณะนี้เจ้าหน้าที่กองช่างเทศบาลตำบลบางปู ได้ดำเนินการซ่อมแซมแก้ไขให้ส่องสว่างได้เป็นปกติเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ