แจ้งไฟหน้าปากซอยเสีย

Moderator: admin

แจ้งไฟหน้าปากซอยเสีย

โพสต์โดย กมลชนก » 24 ก.ค. 2017 22:00

ขอแจ้งว่า บริเวณซอยเทศบาลบางปู 81 หน้าปากทางเข้าหมู่บ้านทรัพย์นครบางปู ไฟเสาใหญ่(Spot light) เสีย ไม่ติดมาหลายสัปดาห์แล้วค่ะ และเนื่องเป็นบริเวณที่มีรถสัญจรเข้าออก มีคนมายืนรอรถ
ทำให้มองเห็นไม่ชัดในเวลากลางคืน อาจส่งผลให้เกิดอุบัติเหตุหรืออาชญากรรมได้ค่ะ จึงอยากร้องเรียนให้ทางเทศบาลช่วยปรับปรุงแก้ไขให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
กมลชนก

Re: แจ้งไฟหน้าปากซอยเสีย

โพสต์โดย admin » 25 ก.ค. 2017 13:43

ขอขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งปัญหาความเดือดร้อนในพื้นที่ดังกล่าวเข้ามา ขณะนี้กระผมได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่เร่งตรวจสอบรายละเอียดแล้ว โดยจะแก้ไขให้สมบูรณ์โดยเร็วต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

Re: แจ้งไฟหน้าปากซอยเสีย

โพสต์โดย admin » 10 ส.ค. 2017 10:38

ตามที่ท่านได้แจ้งมา ขณะนี้เทศบาลตำบลบางปู ได้ดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าแสงสว่างที่ชำรุดจนใช้งานได้เป็นปกติเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ