ขอขอบคุณเรื่องการแก้ไขปัญหาครับ

Moderator: admin

ขอขอบคุณเรื่องการแก้ไขปัญหาครับ

โพสต์โดย NinjaNaruto » 19 เม.ย. 2013 17:55

ขอขอบพระคุณท่านนากยกเทศมนตรีเทศบาลบางปู และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ที่ดำเนินการแก้ไขปัญหาที่ได้แจ้งไปเกี่ยวกับฝาท่อระบายน้ำในชุมชนซอยพัฒนาทรัพย์ 1 (วันที่ 17 เม.ย. 56) แก้ไขให้ด้วยความรวดเร็ว (วันที่ 18 เม.ย.56) ขอบพระคุณมากครับ
NinjaNaruto

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปเกี่ยวกับเทศบาลตำบลบางปู