ประทับใจงานทะเบียนบางปูครับ

Moderator: admin

ประทับใจงานทะเบียนบางปูครับ

โพสต์โดย pakkad » 29 เม.ย. 2010 17:43

ผมได้ไปใช้บริการของงานทะเบียนบางปู เจ้าหน้ายิ้มแย้ม พูดจาดี ทำงานกันรวดเร็ว เวลาผมถาม เจ้าหน้าที่ก็ตอบผมได้เข้าใจดีมากครับ จากที่ผมเคยไปใช้บริการสำนักทะเบียนที่อื่นมา ผมประทับใจงานทะเบียนของเทศบาลบางปูมากๆเลย ทำให้ผมเข้าใจขั้นตอนการทำงานของเจ้าหน้าที่และไม่เตรียมเอกสารมาผิดพลาด จะลำบากก็แต่สถานที่แคบไปหน่อยครับ เพราะผมไป ก็เห็นประชาชนมาใช้บริการค่อนข้างมากน่ะครับ ผมขอฝากความประทับใจนี้ไว้ให้เป็นกำลังใจในการทำงานของเจ้าหน้าที่งานทะเบียนบางปูด้วยนะครับ.
pakkad

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปเกี่ยวกับเทศบาลตำบลบางปู