Breadcrumbs
Home ข่าวประชาสัมพันธ์ ►ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการเลือกสรรเป็นพนักงานจ้างของเทศบาลตำบลบางปู►ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการเลือกสรรเป็นพนักงานจ้างของเทศบาลตำบลบางปู
เขียนโดย Administrator
ข่าวประชาสัมพันธ์
ตามประกาศเทศบาลตำบลบางปู เรื่อง ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิเข้ารับการเลือกสรรเป็นพนักงานจ้าง ลงวันที่ ๒๑ เมษายน ๒๕๕๘ และให้ผู้สมัครเข้ารับการเลือกสรรในวันที่ ๒๓ เมษายน ๒๕๕๘ แล้วนั้น
บัดนี้ คณะกรรมการดำเนินการสรรหาและเลือกสรรพนักงานจ้างของเทศบาลตำบลบางปู ได้ดำเนินการเลือกสรรเสร็จสิ้นแล้ว จึงขอประกาศรายชื่อผู้ผ่านการเลือกสรรฯ ดังบัญชีแนบท้ายประกาศนี้
บัญชีแนบท้ายประกาศรายชื่อผู้ผ่านการเลือกสรรฯ
ตามประกาศเทศบาลตำบลบางปู ลงวันที่ ๒๘ เมษายน ๒๕๕๘
พนักงานจ้างทั่วไป ตำแหน่ง พนักงานดับเพลิง |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๒ |
นายนพรัตน์ ชื่นสุวรรณ |
|
|
๒ |
๐๗ |
นายณัฐพงศ์ สุมูลเวช |
|
|
๓ |
๐๘ |
นายศฤงคาร เลิศประเสริฐ |
|
|
๔ |
๐๕ |
นายโกวิทย์ อยู่สุข |
|
|
๕ |
๐๑ |
นายวิทยา ห้วยอุดมสินธุ์ |
|
|
๖ |
๐๔ |
นายชรินทร์ทร พันธุ์มูล |
|
|
๗ |
๐๖ |
นายทรงยศ ศิริ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างทั่วไป ตำแหน่ง พนักงานเทศกิจ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นายสุรินทร์ นุ่มทองคำ |
|
|
๒ |
๐๗ |
นายสุวรรณ แสงเปล่ง |
|
|
๓ |
๐๒ |
ว่าที่ร.ต.ธนวัฒน์ กริตสุวรรณ |
|
|
๔ |
๐๖ |
นางสาวชนิสรา ห้องดอกไม้ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างทั่วไป ตำแหน่ง พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๒ |
นายไพศาล รักไทย |
|
|
๒ |
๐๔ |
นายเลิศชาย ก้อนทรัพย์ |
|
|
๓ |
๐๓ |
นายกฤษฎา จันทรรัตน์มณี |
|
|
๔ |
๐๑ |
นายนเรศ แก้วรอดฟ้า |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างทั่วไป ตำแหน่ง พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นายสุรธร โชดก |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างทั่วไป ตำแหน่ง คนสวน |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นางสำลี บุตรนาค |
|
|
๒ |
๐๒ |
นางสาวเฉลิมขวัญ ดอระวงษ์ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างทั่วไป ตำแหน่ง ภารโรง |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๒ |
นางสาวละอองดาว ภิญโญศรี |
|
|
๒ |
๐๑ |
นายนิกรณ์ ภูมิพิมลสมุทร |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (ทักษะ) ตำแหน่ง พนักงานขับรถยนต์ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๔ |
นายสามารถ จักรแก้ว |
|
|
๒ |
๐๒ |
นายบันดาล สุทธิแพทย์ |
|
|
๓ |
๐๑ |
นายสมเจตต์ แสงศิริพันธ์ |
|
|
๔ |
๐๓ |
นายสุภัทร งามจิตร์ประเสริฐ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (ทักษะ) ตำแหน่ง พนักงานดับเพลิง |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๔ |
นายเดชาวัต สบายดี |
|
|
๒ |
๐๑ |
นายชาญชัย สุขโภคา |
|
|
๓ |
๐๒ |
นายเมธี แย้มพราย |
|
|
๔ |
๐๓ |
นายธนาธิป ใจยะสุข |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (ทักษะ) ตำแหน่ง พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๔ |
นายนุกูล ลี้สวัสดิ์ |
|
|
๒ |
๐๓ |
นายณรงค์ สีลม |
|
|
๓ |
๐๑ |
นายศิริวัฒน์ นูแป |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๔ |
นายกฤษดา ทาจาก |
|
|
๒ |
๐๒ |
ว่าที่ร.ต.หญิงวิรุณาทิตย์ อุดม |
|
|
๓ |
๐๓ |
นางสาวอุษา พุทธพงษ์ |
|
|
๔ |
๑๒ |
นางสาวธัญชนก หินแก้ว |
|
|
๕ |
๐๗ |
นางสาวปาริชาต มิ่งขวัญชัย |
|
|
๖ |
๑๐ |
นายจักรกฤช หัสดี |
|
|
๗ |
๐๙ |
นางสาวธัญทิพย์ จันทร์ศรี |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๒ |
นายรัชกร ชมไพวัน |
|
|
๒ |
๐๑ |
นางสาวลาวัลย์ อำพันทอง |
|
|
๓ |
๐๔ |
นางสาวอรอุมา ไชยชนะ |
|
|
๔ |
๐๕ |
นางสาวณัฐนันท์ เวิดสูงเนิน |
|
|
๕ |
๐๗ |
นางอัญชลี ธนาทิพยกุล |
|
|
๖ |
๐๓ |
นางสาวหัสยา พุ่มแพรพันธ์ |
|
|
|
|
|||
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยช่างไฟฟ้า |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นายพีระยุทธ ไม้แก้ว |
|
|
๒ |
๐๒ |
นายธนพล สายทอง |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๒ |
นางสาวมยุรี กัลยา |
|
|
๒ |
๑๒ |
นางสาวชุติมา จันทศร |
|
|
๓ |
๑๑ |
นางสาวปาณิสรา เมืองสวัสดิ์ |
|
|
๔ |
๐๕ |
นายพีรณัฐ หอมอุดม |
|
|
๕ |
๐๗ |
นางสาวศิวาพร สว่างชาติ |
|
|
๖ |
๐๘ |
นายจิรเดช ทับทิมทอง |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยนายช่างโยธา |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๖ |
นายนาราวัจน์ พูลสวัสดิ์ |
|
|
๒ |
๐๑ |
นายกรกฎ อ่อนศรี |
|
|
๓ |
๐๒ |
นายวัชระ อิ่มพลา |
|
|
๔ |
๐๔ |
นายอรรถชัย งามแพง |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยนายช่างเครื่องยนต์ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๓ |
นายพลากร เพ็งพุฒ |
|
|
๒ |
๐๒ |
นายโอสถ สุวรรณประภา |
|
|
๓ |
๐๑ |
นายศักดิ์นรินทร์ วงศ์จันทร์ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยนายช่างไฟฟ้า |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นายกิติชัย หวานฉ่ำ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยสัตวแพทย์ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นางสาวสุวิชา การถัก |
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัสดุ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๒ |
นายธัญญะ อุปนันท์ชัย |
|
|
๒ |
๐๙ |
นายกัมปนาท ปวงนิยม |
|
|
๓ |
๑๒ |
นางพัทธนันท์ นิธิรัตน์รวี |
|
|
๔ |
๑๑ |
นายสมพล เนียมหอม |
|
|
๕ |
๐๑ |
นางสาวนันทกานต์ สุยะนันทน์ |
|
|
๖ |
๑๐ |
นางสาวสุพัตรา เมืองจินดา |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยนิติกร |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๓ |
นายฤทธิไกร พาที |
|
|
๒ |
๐๑ |
นางสาวชนิดา ชูไกรไทย |
|
|
๓ |
๐๒ |
นายชิษณุ นารายณ์ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยนักวิชาการสุขาภิบาล |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นางสาวฐิติมา บัวลพ |
|
|
๒ |
๐๒ |
นางสาวสิริลักษณ์ จตุรวงค์ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยนักวิชาการส่งเสริมสุขภาพ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นางสาวขวัญฤทัย บุญธรรม |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๒ |
นายกฤษฎิ์ชพง รักสันติเจริญกุณ |
|
|
๒ |
๐๑ |
นายอัศม์เดช เหล่าอิ่มจันทร์ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยสันทนาการ |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นางสาวกรองแก้ว พันธุ์สวัสดิ์ |
|
|
|
|
|
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (มีวุฒิ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยครู |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๒ |
นางสาวศุลีมาศ ด้วงกลัด |
|
|
๒ |
๑๕ |
นางบังอร ล่ำสัน |
|
|
๓ |
๐๕ |
นายนิตินันท์ นวลจันทร |
|
|
๔ |
๑๐ |
นางสาวจิตราภรณ์ คำรังษี |
|
|
๕ |
๐๑ |
นางสาวอรพรรณ จรูญศักดิ์วิวัฒน์ |
|
|
๖ |
๐๙ |
นายสันตพล พรมพันธ์ใจ |
|
|
๗ |
๐๖ |
นางสาวชวนพิศ ตันศิริ |
|
|
๘ |
๑๒ |
นางสาวสุกัญญา ไชยนิสงค์ |
|
|
๙ |
๑๖ |
นางสถาพร เหมหงษ์ |
|
|
๑๐ |
๑๓ |
นางสาวศศิกานต์ ศิริสุข |
|
|
๑๑ |
๑๑ |
นางอรุณี พงศ์ธราธร |
|
|
๑๒ |
๐๘ |
นางสาววิภารัตน์ แก้วศิริ |
|
|
๑๓ |
๑๓ |
นางสาวนงอร อ่อนเจริญ |
|
|
พนักงานจ้างตามภารกิจ (วิชาชีพเฉพาะ) ตำแหน่ง ผู้ช่วยวิศวกรโยธา |
||||
ลำดับที่ |
เลขที่สอบ |
ชื่อ-สกุล |
หมายเหตุ |
|
๑ |
๐๑ |
นายจิรานุวัฒน์ บัวคง |
|
|
|
|
|
|
|
เทศบัญญัติ
การจัดซื้อจัดจ้าง
กองทุนหลักประกันสุขภาพ
บริการประชาชน
- ติดต่อกำนัน-ผู้ใหญ่บ้าน
- ร้านอาหารและที่พักในบางปู
- คำแนะนำการชำระภาษี
- เกมส์ออนไลน์ flash
- สินค้า OTOP
- จดหมายข่าวและรายงานกิจการ
- แบบฟอร์มต่างๆ
- ขั้นตอนติดต่อบริการต่างๆ
- แบบสอบถาม
- ความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับ AEC
- ดาวน์โหลด
- ข่าว@บางปูโพสต์
- กฏหมายที่เกี่ยวข้อง
- สถิติการให้บริการประชาชน
- คู่มือมาตรฐานการปฏิบัติงาน ทต.บางปู
- ฐานข้อมูลภูมิปัญญาท้องถิ่น
- สนามกีฬา และลานกีฬา
- แบบสำรวจความพึงพอใจ
- สรุปผลการสำรวจความพึงพอใจ ณ จุดบริการ
- คู่มือการปฏิบัติงานรับร้องเรียนการทุจริต