แจ้งไฟส่องทางดับในซอยสะพานสามห่วง ต.บางปูใหม่

Moderator: admin

แจ้งไฟส่องทางดับในซอยสะพานสามห่วง ต.บางปูใหม่

โพสต์โดย app_pang » 31 ก.ค. 2012 13:58

แจ้งไฟส่องทางดับ ในซอยสะพานสามห่วง ต.บางปูใหม่ เยื้องโลตัสเอ็กซ์เพลส ค่ะ รบกวนซ่อมและตรวจสอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
app_pang

Re: แจ้งไฟส่องทางดับในซอยสะพานสามห่วง ต.บางปูใหม่

โพสต์โดย admin » 14 ส.ค. 2012 11:07

เรียนท่านผู้ร้องเรียน

เนื่องจากช่างไฟฟ้าเข้าไปดำเนินการซ่อมแซมตามข้อร้องเรียนที่ท่านได้กรุณาแจ้งเข้ามาแล้ว
เพียงแต่ว่าไม่สามารถซ่อมแซมให้แล้วเสร็จทั้งหมดได้ในขณะนี้เหตุเพราะว่ายังขาดอุปกรณ์บางตัว
ซึ่งอยู่ระหว่างกระบวนการจัดซื้อจัดจ้างของเทศบาลฯ อยู่ จึงเรียนมาให้ท่านได้ทราบในเบื้องต้น

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ