เสาไฟฟ้าในซอยอู่ทอง 9 ดับหลายดวง

Moderator: admin

เสาไฟฟ้าในซอยอู่ทอง 9 ดับหลายดวง

โพสต์โดย admin » 16 ต.ค. 2015 12:47

ขอขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งปัญหาดังกล่าวเข้ามา เรียนว่าในทั้งสองกรณีนั้น ส่วนงานที่รับผิดชอบจะเร่งตรวจสอบรายละเอียด และเร่งแก้ไขโดยเร็วต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
ชื่อ-สกุล : กระต่าย
ข้อมูลการร้องเรียน : เสาไฟฟ้าใน ซ.อู่ทอง 9 ดับหลายดวงมานานกว่า 3เดือนแล้ว ช่วยแก้ไขด้วยค่ะ และช่วงนี้ฝนตกบ่อยรบกวนดูรางน้ำสาธารณะที่อุดตันให้ด้วยค่ะ เพื่อบรรเทาความเดือดร้อน
อัพโหลดไฟล์ :
admin

Re: เสาไฟฟ้าในซอยอู่ทอง 9 ดับหลายดวง

โพสต์โดย admin » 22 ต.ค. 2015 10:49

กรณีไฟฟ้าในซอยอู่ทอง 9 ดับนั้น ขณะนี้ทางเทศบาลฯ ได้ดำเนินการซ่อมแซมให้ใช้งานได้เป็นปกติเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ