อยากให้ย้ายตู้สายตรวจ ม.บางปูวิลล่า 2

Moderator: admin

อยากให้ย้ายตู้สายตรวจ ม.บางปูวิลล่า 2

โพสต์โดย เปิ้ล » 14 ก.ย. 2017 09:31

หมู่บ้านบางปูวิลล่า 2 ตกดึกมักจะมีกลุ่มวัยรุ่นขี่มอเตอร์ไซค์เข้าๆออกๆเสียดัง เข้าไปจับกลุ่มมั่วสุมกันท้ายหมู่ (บ้านแถวๆกำแพงท้ายซอย)
อยากให้ย้ายตู้สายตรวจเข้าไปแถวนั้นค่ะ เพื่อจะได้แก้ปัญหาวัยรุ่นมั่วสุม ขี่มอเตอร์ไซค์เสียงดังลบกวนยามค่ำคืนค่ะ
เปิ้ล

Re: อยากให้ย้ายตู้สายตรวจ ม.บางปูวิลล่า 2

โพสต์โดย admin » 19 ก.ย. 2017 10:41

ขอขอบคุณที่ท่านแจ้งปัญหาความเดือดร้อนในพื้นที่เข้ามา เรียนว่าขณะนี้กระผมได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบตรวจสอบถึงความเหมาะสมแล้ว หากสามารถดำเนินการได้โดยไม่ติดขัดปัญหาใด ๆ จะเร่งดำเนินการโดยเร็วต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

Re: อยากให้ย้ายตู้สายตรวจ ม.บางปูวิลล่า 2

โพสต์โดย admin » 26 ก.ย. 2017 09:40

เจ้าหน้าที่รายงานว่า เดิมตู้สายตรวจอยู่ในจุดที่เหมาะสมแล้ว (บอร์ดประชาสัมพันธ์ของหมู่บ้าน) แต่ได้มอบหมายให้สายตรวจขับเลยเข้าไปให้ถึงท้ายซอยในทุกครั้งที่เข้าตรวจ

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ