ถนนสามห่วงชำรุด

Moderator: admin

ถนนสามห่วงชำรุด

โพสต์โดย admin » 08 ต.ค. 2015 09:43

เรียน คุณปัณณภัสร์ ในกรณีถนนสามห่วงที่ชำรุดนั้น เทศบาลฯ มีโครงการแก้ไขอย่างถาวรแล้ว ซึ่งขณะนี้ผ่านกระบวนการต่าง ๆ และได้ผู้รับจ้างแล้ว ส่วนการซ่อมแซมเบื้องต้นดังกล่าวนั้น เจ้าหน้าที่เพิ่งดำเนินการไป แต่เหตุที่มีพื้นผิวเป็นหลุมอยู่บ้างก็เนื่องจากมีฝนตกหนัก น้ำท่วมขัง ซึ่งจะดำเนินการแก้ไขเพื่อบรรเทาความเดือดร้อนตามลำดับต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู

ชื่อ-สกุล : ปัณณภัสร์
เบอร์โทรศัพท์ : 080xxxxxxxxxx
อีเมล์ :
ข้อมูลการร้องเรียน : ถนนทางเข้านิคมบางปูตรง3ห่วงทำไมเป็นหลุมเป็นบ่อตลอดเวลาเสียเวลาไปทำงานมากติดอยู่ที่เดียวเป็นชั่วโมงเลย เมื่อไหร่จะมาทำให้มันดีๆๆซะทีค่ะ เดือดร้อนมากๆๆใช้เงลาเป็นชั่วโมง ว่างๆก็มาดูความเดือดร้อนของประชาชนบ้างนะค่ะ
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ