ท่านบอกว่าแก้ แต่เค้าไม่ทำตาม ครับ ท่าน

Moderator: admin

ท่านบอกว่าแก้ แต่เค้าไม่ทำตาม ครับ ท่าน

โพสต์โดย สมชาย ฉัตรทอง » 11 ก.ย. 2015 06:35

เรืยนท่าน ผู้มีอำนาจ ทราบ อีกครั้ง ครับ ท่าน..
ขอความกรุณาท่านส่งเจ้าหน้าที่มาจัดการให้ด้วยนะครับ ท่าน ร้าน ยาดองที่ตลาดนัดป้ายรถเมร์ ปากซอยปลั่งเปล่ง ทางเดินไม่มีแล้วครับ ท่าน ร้านอื่นย้ายขึ้นไปกันหมดแต่ร้าน ยาดองไม่ย้ายนะครับท่าน และยังหนักกว่าเดิมดวย
เอาเก้าอี้มาวางกินเหล้ากันเหมือนเดินอีกแล้วครับ ท่าน ตลาดนัดก็เต็มทางแล้วยังมาปิดทางเดินอีก แย่ครับท่าน พวกขี้เมาเนีย
และร้านข้าวต้มหัวปลาข้างๆร้านตี่หมีก็เอาโต๊ะออกไปแต่กลับเอาป้ายมาวางบนทางเท้าเหมือนเดิมอีกแล้วครับ ท่าน มันไม่สนใจอ่ะไรแล้วครับ ท่าน มันใหญ่มากๆครับ กลางคืน 3 ทุ่มเลิกงานเดินผ่านต้องลงไปเดินบนถนน ร้านเค้าเอาป้ายใหม่มาโชร์ ครับ พวกผมเดินผ่านต้องออกไปเดินหลบๆพวกท่านๆออกไปบนถนนเลยครับ ท่าน รานแพรกษาอะไหร่ยนต์ก็ยังเอาป้ายน้ำมันมาวางขวางทางเดินอีก คนพวกนี้มันมีสามัญสำนึกกันบ้างไม๊อ่ะครับ ท่าน ผมเสียภาษี เหมือนกันนะครับ ท่านครับ ทุกอย่างเหมือนเดิมครับท่าน เดินกันลำบากเหมือนเดิมครับท่าน. ท่านเปิดระบบรูปเอาเข้าได้แบบเสรีดิครับ เดี๋ยวผมถ่านรูป ประจานให้ท่านดูครับท่าน

กราบขอความกรุณาท่าน ส่งเจ้าหน้าที่มา ปรามๆและกำหลาบคนพวกนี้แรงๆบ้างเถอะครับท่าน..มันไม่มีความยำเกรงกันแล้วครับ ท่าน :evil: :evil: :evil: :evil:

กราบขอความกรุณามา ณ.ที่นี้ด้วยครับ ท่าน เราเดือดร้อนอีกแล้วครับ ท่าน
สมชาย ฉัตรทอง

Re: ท่านบอกว่าแก้ แต่เค้าไม่ทำตาม ครับ ท่าน

โพสต์โดย admin » 17 ก.ย. 2015 14:20

เรียน คุณสมชัย ฉัตรทอง กรณีตามหัญหาที่ท่านกรุณาแจ้งมานั้น ขณะนี้กระผมได้กำชับเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบตรวจสอบและจัดระเบียบอย่างเข้มงวดแล้ว จึงเรียนมาให้ท่านทราบในเบื้องต้น

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ