เอาอีกแล้ว มักง่ายครับ ท่าน

Moderator: admin

เอาอีกแล้ว มักง่ายครับ ท่าน

โพสต์โดย สมชาย ฉัตรทอง » 27 ส.ค. 2015 08:38

เรืยนท่าน ผู้มีอำนาจ ทราบ
ขอความกรุณาท่านส่งเจ้าหน้าที่มาจัดการให้ด้วยนะครับ ท่าน ร้าน ยาดองที่ตลาดนัดป้ายรถเมร์ ปากซอยปลั่งเปล่ง ทางเดินไม่มีแล้วครับ ท่าน
เอาเก้าอี้มาวางกินเหล้ากันเหมือนเดินอีกแล้วรับ ท่าน ตลาดนัดก็เต็มทางแล้วยังมาปิดทางเดินอีก แย่ครับท่าน พวกขี้เมาเนีย
และร้านข้าวต้มหัวปลาข้างๆร้านตี่หมีก็เอาโต๊ะมาวางบนทางเท้าเหมือนเดิมอีกแล้วครับ ท่าน มันไม่สนใจอ่ะไรแล้วครับ ท่าน มันใหญ่มากๆครับ กลางคืน 3 ทุ่มเลิกงานเดินผ่านต้องลงไปเดินบนถนน ร้านเค้ามีพวกทำงาน มูลนิธิ มานั่งกินเหล้าแล้วเปิด ว. ดังลั่นเลยครับ โชร์ เหรอครับ พวกผมเดินผ่านต้องออกไปเดินหลบๆพวกท่านๆออกไปบนถนนเลยครับ ท่าน ผมเสียภาษี เหมือนกันนะครับ ท่าน

กราบขอความกรุณาท่าน ส่งเจ้าหน้าที่มา ปรามๆพวก ท่านเหล่านี้ด้วยนะครับ

กราบขอความกรุณามา ณ.ที่นี้ด้วยครับ ท่าน เราเดือดร้อนครับ ท่าน
สมชาย ฉัตรทอง

Re: เอาอีกแล้ว มักง่ายครับ ท่าน

โพสต์โดย admin » 01 ก.ย. 2015 09:37

เรียน คุณสมชาย ฉัตรทอง กรณีความเดือดร้อนดังกล่าวขณะนี้กระผมมอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบตรวจสอบและแจ้งเตือนให้ขนย้ายปรับปรุงแก้ไขแล้ว จึงเรียนให้ท่านทราบในเบื้องต้น

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ