ซ.ยัวซ่ามีบ้านร้างเก่ามีการมั่วสุมและส่งเสียงดัง

Moderator: admin

ซ.ยัวซ่ามีบ้านร้างเก่ามีการมั่วสุมและส่งเสียงดัง

โพสต์โดย admin » 29 ก.ค. 2015 14:27

ขอขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งปัญหาความเดือดร้อนที่เกิดขึ้นเข้ามา ขณะนี้กระผมได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่เทศกิจ เข้าไปตรวจสอบ แจ้งเตือน รวมทั้งขอความร่วมมือแล้ว ส่วนกรณียาเสพติดนั้นจะแจ้งไปยังเจ้าหน้าที่ตำรวจซึ่งมีอำนาจหน้าที่ดำเนินการต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู

ชื่อ-สกุล : xxxxxxxx
เบอร์โทรศัพท์ :
อีเมล์ :
ข้อมูลการร้องเรียน : ซ.ยัวซ่าทีมีบ้านร้างเก่ามีการมั่วสุมทั้งส่งเสียงดังแทบทุกวันโดยเฉพาะรถมาเปิดเครื่องเสียงทุกวันบ้านผมมีคนแก่อยุ่ในบ้านแกบ่นตลอดจึงอยากให้มาช่วยดูแลหน่อยนะคับผมคิดว่าน่าจะมีการนัดส่งยากันไปด้วย...ขอร้องเลยคับ 1.fordสีดำยกสุง2.chavสีดำโหลดเตี้ย ติดสติ้กเกอร์แก๊งทั้งสองคัน
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ