แจ้งปัญหาท่อน้ำเสียอุดตันครับ

Moderator: admin

แจ้งปัญหาท่อน้ำเสียอุดตันครับ

โพสต์โดย noombrio » 02 มี.ค. 2015 19:45

บริเวณปากซอยเทศบาลบางปู 37 (ซอยเทคโนโลยีชำนิ)
ท่อน้ำเสียอุดตัน น้ำเน่าเอ่อท่วมถนน ท่วมมานานแล้ว ท่วมมาตั้งแต่ มกรา58
ผมโทรแจ้งที่กองช่างสุขภิบาล ตั้งแต่ 29มค/5กพ/13กพ/20กพ/25กพ/และไปแจ้งด้วยตัวเอง
26กพ คำตอบที่ได้รับเหมือนกันคือให้แจ้งชื่อเบอร์โทรไว้ แล้วจะส่งช่างไปดู จนถึงวันนี้ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น
น้ำยังท่วมเหมือนเดิม เดือดร้อนมาก ขอความกรุณาด้วยครับ ขอบคุณครับ
รูปภาพ
noombrio

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ