น้ำทะเลท่วมถนนและไม่มีน้ำประปาใช้

Moderator: admin

น้ำทะเลท่วมถนนและไม่มีน้ำประปาใช้

โพสต์โดย dawsaotong » 19 ม.ค. 2015 12:50

เรียน นายกเทศบาลบางปูครับ
1.ถนนซอยเทศบาลบางปู 120 เวลาน้ำทะเลขึ้นสูงน้ำท่วมถนนประมาณ 30 ซม. อยากให้ช่วยทำถนนให้หใม่ครับ
2.ท่อเมนประปามาถึงเฉพาะหน้าหมู่บ้าน ภายในหมู่บ้านไม่มีน้ำประปาใช้ครับ
ขอบคุณครับ
คนบางปู
dawsaotong

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ