ตรงสะพานเทปูนไว้สองข้างบริเวณซอยผาสุขนิรันดร์

Moderator: admin

ตรงสะพานเทปูนไว้สองข้างบริเวณซอยผาสุขนิรันดร์

โพสต์โดย admin » 07 ต.ค. 2014 14:50

ขอขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งปัญหาที่เกิดขึ้นภายในซอยเข้ามา เรียนว่าขณะนี้กระผมได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่เทศกิจเข้าไปประสานความร่วมมือแจ้งเตือนให้มีการปรับปรุงแก้ไขเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู

ชื่อ-สกุล : ชาวบ้านซอยผาสุขนิรันดร์ 4 (ซอยการบิน)
ข้อมูลการร้องเรียน : ผมสอบถามหน่อยนะครับว่าที่ตรงสะพานเทปูนไว้สองข้างเอาไว้สำหรับทำอะไรหรือไว้นั่งเล่นแต่ที่รู้เขาพูดกันว่าไว้กลับรถของคนซอย 4 แต่ที่เขาพูดกันเขาเห็นกันเอาไว้ซ่อมรถ 36 และอีกข้างเขาเอาไว้นั่งกินเหล้ากันตกลงเขาไว้กลับรถหรือกินเหล้าหรือที่ซ่อมรถ 36 เทศบาลช่วยตอบชาวบ้านหน่อยครับเพราะตอนนี้มันไม่ได้ประโยชน์อะไรอยู่แล้วชาวบ้าน ดือดร้อนอยู่แล้วจะกลับรถก็ต้องถอยจากท้ายซอยมาประมาณ 4 ถึง 5 ร้อยเมตรเทศบาลทำเพื่ออะไรเพื่อใครคนใดคนหนึ่งหรือเปล่าหรือพวกพ้องครับหน้าเสียดายงบประมาณที่ทำนะครับคราวหน้าท่านจะทำอะไรช่วยสอบถามความคิดเห็นกับชาวบ้านก่อนนะครับมันถึงกับต้องเสียเวลามากหรอกครับงบประมาณจะได้คุ้มค่ากับประชาชนที่เสียภาษีไปโปรดกรุณาส่งเจ้าหน้าที่เทศกิจมาตรวจสอบใ ห้หน่อยครับจัดเป็นพระคุณอย่างยิ่งทำเพื่อประโยรน์กับชาวบ้านซอย 4 หน่อยนะครับมาปรามเสียตอนนี้ก่อนที่เขาจะยึดไว้เป็นที่ส่วนบุคคลขอบคุณมากครับ
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ