อยากให้ช่วยจัดระเบียบของรถสองแถว

Moderator: admin

อยากให้ช่วยจัดระเบียบของรถสองแถว

โพสต์โดย admin » 15 ก.ค. 2014 15:48

ขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งเหตุปัญหาความเดือดร้อนเข้ามา เรียนว่าขณะนี้กระผมมอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบตรวจสอบ และเร่งประสานความร่วมมือรถสองแถวดังกล่าวแล้ว

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู

ชื่อ-สกุล : หนูดี พัฒนา
เบอร์โทรศัพท์ :
อีเมล์ :
ข้อมูลการร้องเรียน : สาเหตุที่เกิดอุบัติเหตุหน้าโรงเรียนและทางเข้าอนามัยนั้นเป็นเพราะรถสองแถว ที่ชอบมาจอดกีดขวางทางเข้าออกอย่างไม่มีระเบียบ อยากให้ช่วย จัดระเบียบของรถสองแถวค่ะ
แนบไฟล์
จัดระเบียบรถสองแถว
image.jpg (46.29 KiB) เปิดดู 2389 ครั้ง
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ