RE: ร้องเรียนการเก็บขยะชุมชนทรัพย์บัวหลวง

Moderator: admin

RE: ร้องเรียนการเก็บขยะชุมชนทรัพย์บัวหลวง

โพสต์โดย admin » 02 มิ.ย. 2014 15:00

เรียนท่านผู้ร้องเรียน
ขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งปัญหาความเดือดร้อนที่เกิดขึ้นเข้ามา เรียนว่าขณะนี้บริษัทผู้รับจ้างได้ดำเนินการแก้ไขปัญหาดังกล่าวเรียบร้อยแล้ว

นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู

ชื่อ-สกุล : หมู่บ้านทรัพย์บัวหลวง บางปู
เบอร์โทรศัพท์ :
อีเมล์ :
ข้อมูลการร้องเรียน : ขอร้องเรียนเกี่ยวกับการเก็บขยะของชุมชน ทรัพย์บัวหลวงค่ะ ที่ผ่านมาไม่ค่อยเห็นมาเก็บขยะหน้าบ้านเลยค่ะ ที่ผ่านมาเห็นมาเก็บอาทิตย์ละครั้ง บางอาทิตย์ก็ไม่เห็นมาเก็บค่ะ ตอนนี้ขยะเต็มหน้าบ้านแล้วค่ะ รบกวนช่วยดำเนินการให้ด้วยนะคะ
อัพโหลดไฟล์ :
IP Address : 203.146.49.xxx
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ