โครงการ4 (เทศบาลบางปู 91) เสีบงตามสายเสียงดังมาก

Moderator: admin

โครงการ4 (เทศบาลบางปู 91) เสีบงตามสายเสียงดังมาก

โพสต์โดย trongkot » 11 เม.ย. 2014 17:33

เสียงตามสายเสียงดังมากครับ ร้านผมขายของไม่รู้เรื่องเลย วันๆประกาศแต่เรื่องทำบุญ เดือนนึงประกาศสองสามงาน มันจะเยอะไปไหมครับ แล้วต้องมานั่งฟังประกาศรายชื่อคนมาทำบุญนับร้อยๆคนอีกต่างหาก คนแถวๆนี้ประสาทจะกินแล้วครับ พูดไม่หยุด หยุดก็เปิดเพลงสุนทราภรณ์ หนวกหูมากเลยครับ อยากจะร้องไห้แล้วครับ อึดอัดมาก
trongkot

Re: โครงการ4 (เทศบาลบางปู 91) เสีบงตามสายเสียงดังมาก

โพสต์โดย admin » 18 เม.ย. 2014 13:38

กรณีปัญหาเสียงตามสายในชุมชนโครงการ 4 ดังจนเกินไปนั้น กระผมเรียนว่าขณะนี้ได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ประสานไปยังผู้นำชุมชนที่มีหน้าที่ดูแล ควบคุมเครื่องเสียงดังกล่าว ได้ทราบถึงปัญหาความเดือดร้อนที่ส่งผลกระทบต่อท่านและพี่น้องในชุมชนรวมไปถึงขอความร่วมมือให้มีการปรับปรุงแก้ไขต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ