เดือดร้อนจากเครื่องเสียงลำโพง

Moderator: admin

เดือดร้อนจากเครื่องเสียงลำโพง

โพสต์โดย admin » 21 ม.ค. 2014 10:03

ชื่อ-สกุล : สมศักดิ์ อยู่ไม่สุข

ข้อมูลการร้องเรียน : เรียน ท่านนายกที่เคารพ ณ วันนี้ 19 มกราคม 2557 เวลาห้าทุ่มยี่สิบนาที กระผมอยู่หมู่บ้านจัดสรรเสนาะ ได้รับความเดือดร้อนจากเครื่องเสียงลำโพง ที่จัดงานมาจากแห่งหนใดไม่ทราบได้ ประเคนเสียงทั้งนักร้องและเคร่ื่องดนตรีอย่างเมามันส์ไม่ต้องหลับต้เริ่มมาตั้งแต่สี่โมงเย็น และไม่ทราบว่าจะหยุดเมื่อใด ซึ่งผมมีภาระเลี้ยงดูครอบครัวต้องตื่นตีสี่เพื่อเดินทางไปทำงาน และเด็กๆ ก็ต้องไ โรงเรียน ช่วยส่งคนมาระงับและแจ้งตำรววจให้มาดูแลบ่อยๆด้วย จักขอบคุณอย่างสูง
admin

Re: เดือดร้อนจากเครื่องเสียงลำโพง

โพสต์โดย admin » 21 ม.ค. 2014 10:04

กรณีตามปัญหาความเดือดร้อนดังกล่าว เรียนว่ากระผมจะมอบหมายให้เจ้าหน้าที่สำรวจตรวจสอบในรายละเอียดข้อเท็จจริง เพื่อแก้ไขปัญหาต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ