อยากให้ทางเทศบาลมาจัดระเบียบหน่อยครับ

Moderator: admin

อยากให้ทางเทศบาลมาจัดระเบียบหน่อยครับ

โพสต์โดย admin » 13 พ.ย. 2013 19:18

ชื่อ-สกุล : คนในซอย
เบอร์โทรศัพท์ :
อีเมล์ :
ข้อมูลการร้องเรียน : อยากให้ทางเทศบาลมาจัดระเบียบหน่อยครับ...ในซอยเดี๋ยวนี้ร้านค้าต่างๆ เอาของมาวางขายบนผิวการจราจรแล้ว...ตอนกลางคืนรถเยอะ...เดินลำบากมาก...ตอนกลางวันก็ไม่ยอมเก็บแผงค้า...เช่น รถเข็นขายก๋วยเตี๋ยว..ขายลูกชิ้น ดูแล้วไม่น่ามองเลยครับ ส่งเทศกิจมาดูแลด้วยครับ
admin

Re: อยากให้ทางเทศบาลมาจัดระเบียบหน่อยครับ

โพสต์โดย admin » 13 พ.ย. 2013 19:20

ตามที่ท่านได้แจ้งมาอยากทราบว่าอยู่บริเวณซอยไหน เพื่อที่ทางเทศบาลฯ จะได้เข้าไปดูแลให้เป็นระเบียบเรียบร้อยต่อไป
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ