ร้านรถเข็นในโครงการ4 ซอย3 ควันเยอะมากครับ

Moderator: admin

ร้านรถเข็นในโครงการ4 ซอย3 ควันเยอะมากครับ

โพสต์โดย admin » 25 ต.ค. 2013 14:36

ชื่อ-สกุล : พินิจนัย
ข้อมูลการร้องเรียน : ร้านรถเข็นในโครงการ4 ซอย3 ควันเยอะมากครับ มีหลายร้านด้วย ควันมันกระจายไปทั่วเลย เดือดร้อนมาก ตอนนี้รู้สึกแสบคอ แสบจมูกมากเลยครับ ยังไงช่วยมาดูแลด้วย ขอบคุณครับ
admin

Re: ร้านรถเข็นในโครงการ4 ซอย3 ควันเยอะมากครับ

โพสต์โดย admin » 25 ต.ค. 2013 14:38

ต้องขอขอบคุณที่ท่านได้แจ้งกรณีปัญหาความเดือดร้อนในพื้นที่เข้ามาโดยผมเองได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบสำรวจตรวจสอบในข้อเท็จจริง เพื่อดำเนินการตามขอบเขตอำนาจหน้าที่ต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ