สะพานข้ามคลอง+ถนนเลียบคลองชำหรุด อีกแล้ว

Moderator: admin

สะพานข้ามคลอง+ถนนเลียบคลองชำหรุด อีกแล้ว

โพสต์โดย paa_joy » 18 ก.ย. 2013 07:33

เรียน ผู้ที่เกี่ยวข้อง

รบกวน ซ่อมแซมสะพานไม้ข้ามคลอง + ถนนเลียบคลองให้หน่อย ค่ะ
อยู่ซอย ร้านอาหารลมโชย ชำหรุดมากกกกก เป็นอันตราย
กับชาวบ้านที่ต้องใช้งานเป็นประจำ ยังไง รบกวน ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
paa_joy

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ