กลุ่มวัยรุ่นมั่วสุม ซอยโครงการ 4

Moderator: admin

กลุ่มวัยรุ่นมั่วสุม ซอยโครงการ 4

โพสต์โดย admin » 17 พ.ค. 2013 13:47

ชื่อ-สกุล : นุจนารถ
ข้อมูลการร้องเรียน : อยากวอนให้ท่านนายกช่วยส่งคนมาดูแถว ซอยโครงการ 4 ค่ะ ช่วง2-3วันที่ผ่านมา มีกลุ่มวันรุ่นมามั่วซุ่ม ตอนประมาณ ตี 2 ในช่วงหลายวันที่ผ่านมาซึ่งสร้างความรำคาญให้กับดิฉันเป็นอย่างมาก และกลุ่มวัยรุ่นกลุ่มนี้ก็อายุยังไม่ถึง 20ปีกันเลยส่วนใหญ่จะอยู่หน้าบ้าน 74/1 ม.3 จะจับกลุ่มประมาณ4-5คนและคุยเสียงดังบริเวณหน้าบ้านดังกล่าวเคยบอกบอกกล่าวตักเตือนแล้วก็ไม่เชื่อฟังแถบใช้คำพูดไม่สุภาพกับผู้ที่อาวุธโสกว่าเลยอยากวอนให้ท่านนายกช่วยมาดูแลและจัดการด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
admin

Re: กลุ่มวัยรุ่นมั่วสุม ซอยโครงการ 4

โพสต์โดย admin » 17 พ.ค. 2013 13:48

เรียน คุณนุจนารถ

กรณีวัยรุ่นมั่วสุมตามที่ท่านได้แจ้งเข้ามานั้น ผมเองได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่เข้าตรวจสอบขอความร่วมมือในเบื้องต้น รวมไปถึงประสานเจ้าหน้าที่ตำรวจซึ่งมีอำนาจหน้าที่โดยตรงให้ส่งสายตรวจเข้าไปดูแลอีกทางหนึ่ง

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ