ฝาท่อระบายน้ำข้างถนนซอยวิทยุการบินแตกหัก

Moderator: admin

ฝาท่อระบายน้ำข้างถนนซอยวิทยุการบินแตกหัก

โพสต์โดย admin » 17 พ.ค. 2013 13:44

ชื่อ-สกุล : ชายไม่ประสงค์ออกนาม
ที่อยู่ : หมู่7 ซอยวิทยุการบิน ต.ท้ายบ้านใหม่ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ

ข้อมูลการร้องเรียน :
ฝาท่อระบายน้ำข้างถนนซอยวิทยุการบิน(ซ.เทศบาลบางปู59)บริเวณหน้าตลาดใกล้ร้านเซเว่น
แตกหักจนอาจเป็นอันตรายต่อคนเดินเท้าและรถยนต์ที่
แล่นสัญจรผ่านไปมา ซึ่งเคยฝากให้ผู้ทำงานภายในเทศบาล ช่วยแจ้งเหตุดังกล่าวแล้ว
แต่ได้รับคำตอบว่าไม่มีงบประมาณมาซ่อมแซม จริงหรือเปล่าครับ
admin

Re: ฝาท่อระบายน้ำข้างถนนซอยวิทยุการบินแตกหัก

โพสต์โดย admin » 17 พ.ค. 2013 13:45

เรียน ท่านผู้ร้องเรียน

ขอขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งปัญหาดังกล่าวเข้ามา โดยขณะนี้ผมเองได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบตรวจสอบเพื่อเร่งดำเนินการซ่อมแซมแก้ไขตามลำดับต่อไปครับ

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ