เสียงดังจากการทําเครื่องเสียงมากๆๆๆ

Moderator: admin

เสียงดังจากการทําเครื่องเสียงมากๆๆๆ

โพสต์โดย admin » 16 พ.ย. 2010 15:51

A new entry has been added to ร้องเรียนร้องทุกข์ and contains the following data
เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ : เสียงดังจากการทําเครื่องเสียงมากๆๆๆ
ชื่อ - นามสกุล : ชาวบ้านชอยบางสําราญ
เบอร์โทรศัพท์ (เฉพาะตัวเลข) :
อีเมล์ (Email) :
ที่อยู่ผู้ร้องเรียน : ชาวบ้านบางสําราญ
รายละเอียด : ท่านเอกเจ้าคะช่วยชาวบ้านด้วยเสียงเครื่องเสียงทื่มาทําติดรภ
เวลาทื่เขาลองมันดังมากๆๆๆคนแก่ในซอยจะแย่แล้วคช ?แก่ในซอยรักท่านเอกมากเพราะท่านเอกดูแลดี ช่วยด้วยนะเจ้าคะ
บ้านที่ทําชื่อสายันซาวส์

-------------------------------------------------------

ได้มอบเจ้าหน้าที่ไปตรวจสอบและตักเตือนขอความร่วมมือก่อนนะครับ!
และขอขอบคุณทุกท่านในซอยบางสำราญด้วยนะครับ ที่สนับสนุนและเมตตาผมมาตลอด!

(นายธีรพล ชุนเจริญ)
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ