ช่วยตัดต้นมะขามให้หน่อยครับ

Moderator: admin

ช่วยตัดต้นมะขามให้หน่อยครับ

โพสต์โดย admin » 22 มี.ค. 2013 08:56

ชื่อ-สกุล : วิชัย
ข้อมูลการร้องเรียน :
ที่ซอยโนรี...เทศบางบางปู47..จากปากซอยประมาณ300เมตรด้านขวามือ...มีสายไฟฟ้าของการไฟฟ้าอยู่ใต้ต้นมะขามขนาดใหญ่...เวลามีลมพัดแรงๆต้นมะขามจะไปสีกับสายไฟฟ้า..อยากให้ทางเมศบาลส่งคนมาตัดให้หน่อยครับน่ากลัวมาก..ถ้าเข้าหน้าฝนจะเกิดลมพัดอย่างรุนแรงเกรงว่าจะเกิดอันตรายได้...ต้นมะขามนี้เคยโดนฟ้าผ่ามาแล้วด้วยครับ
admin

Re: ช่วยตัดต้นมะขามให้หน่อยครับ

โพสต์โดย admin » 22 มี.ค. 2013 08:58

เรียน คุณวิชัย
กรณีปัญหาที่ท่านได้แจ้งเข้ามานั้น เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบจะสำรวจตรวจสอบและดำเนินการในเบื้องต้น รวมไปถึงประสานการไฟฟ้าสมุทรปราการผู้รับผิดชอบโดยตรงอีกทางหนึ่ง

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ