กลุ่มวัยรุ่นกินเหล้าและเสียงดังในยามวิกาล

Moderator: admin

กลุ่มวัยรุ่นกินเหล้าและเสียงดังในยามวิกาล

โพสต์โดย admin » 21 มี.ค. 2013 10:37

ชื่อ-สกุล : ชาวบ้านโครงการ 4

ข้อมูลการร้องเรียน : เรื่องมีกลุ่มวัยรุ่นกินเหล้าและเสียงดังในยามวิกาลในซอยโครงการ 4 ซอย1ตรงข้ามกับร้านค้ามีกลุ่มวัยรุ่นจับกลุ่มกินเหล้าเสียงดังและมีกริยาที่ดิบเถื่อนมากๆๆค่ะอยากวอนให้ท่านนายกส่งคนมาดูแลด้วยนะค่ะเพราะมันรู้สึกว่ามันเกินขอบเขตแล้วจริงๆๆ
admin

Re: กลุ่มวัยรุ่นกินเหล้าและเสียงดังในยามวิกาล

โพสต์โดย admin » 21 มี.ค. 2013 10:39

เรียน ท่านผู้ร้องเรียน

กรณีความเดือดร้อนดังกล่าวที่ท่านได้แจ้งมานั้น ผมเองได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบเข้าไปแจ้งเตือนและขอความร่วมมือ กลุ่มวัยรุ่นดังกล่าว เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนของท่านและประชาชนบริเวณดังกล่าวในเบื้องต้น รวมไปถึงประสานเจ้าหน้าที่ตำรวจให้ส่งเจ้าหน้าที่เข้าไปตรวจตราดูแลให้มากเป็นพิเศษในช่วงเวลาดังกล่าว

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ