กิ่งไม้หน้าบ้านละสายไฟฟ้า

Moderator: admin

กิ่งไม้หน้าบ้านละสายไฟฟ้า

โพสต์โดย admin » 08 มี.ค. 2013 08:46

ชื่อ-สกุล : นายกรัณย์ บุญมา

ข้อมูลการร้องเรียน : เนื่องจากหน้าบ้านของผมมีต้นไม้ที่ยอดสูงมากและกิ่งก้านไปละกับสายไฟฟ้า
เกรงว่าเวลาลมพัดแรงหรือเกิดพายุฝนฟ้าคะนองอาจเกิดเหตุอันเป็นการอันตรายแก่ผู้คนและทรัพย์สินได้
กระผมจึงใคร่ขอความกรุณาทางเทศบาลตำบลบางปู
โปรดส่งเจ้าหน้าที่และรถกระเช้าเขามาช่วยดำเนินการตัดแต่งกิ่งไม้ดังกล่าว
เพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของกระผมและเพื่อนบ้านด้วยครับ ขอขอบพระคุณอย่างสูง นายกรัณย์ บุญมา 5/3/2556
admin

Re: กิ่งไม้หน้าบ้านละสายไฟฟ้า

โพสต์โดย admin » 08 มี.ค. 2013 08:47

เรียน คุณกรัณย์ บุญมา

ในความเดือดร้อนดังกล่าวที่ท่านกรุณาแจ้งเข้ามา ผมได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบประสานกับท่านผู้ร้อง เพื่อตรวจสอบและดำเนินการตามลำดับขั้นตอนต่อไป

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ