น้ำประปาไม่ไหล

Moderator: admin

น้ำประปาไม่ไหล

โพสต์โดย admin » 13 พ.ย. 2012 10:07

เรียน คุณสมหมาย และคุณชาตรี

เนื่องจากขณะนี้มีปัญหามอเตอร์ชำรุดและอยู่ระหว่างดำเนินการซ่อมแซม โดยเจ้าหน้าที่รายงานว่าจะแล้วเสร็จไม่เกินวันพุธที่ 14 พ.ย.55 แน่นอนครับ แต่อย่างไรก็ตามผมเองได้สั่งการให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบนำรถน้ำของเทศบาลทั้งหมด วิ่งบรรทุกน้ำไปบริการพี่น้องประชาชนในพื้นที่แต่ละจุด เพื่อเป็นการบรรเทาความเดือดร้อนในเบื้องต้นครับ

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ