ขอให้ซ่อมแซม สะพานไม้ข้ามคลองซอยตาเจี่ย

Moderator: admin

ขอให้ซ่อมแซม สะพานไม้ข้ามคลองซอยตาเจี่ย

โพสต์โดย paa_joy » 07 พ.ย. 2012 07:10

ขอให้ซ่อมแซม สะพานไม้ข้ามคลองซอยตาเจี่ยฝั่งคลอง หน่อยค่ะ
เป็นสะพานไม้ข้ามคลองสะพานแรก ตอนนี้ชำหรุดมากเลยค่ะ
เด็กนักเรียน และคนทั่วไปต้องใช้สะพานนี้เป็นประจำ กลัวว่าจะ
เกิดอันตราย หรืออุบัติเหตุได้ค่ะ

ขอบคุณค๊ะ :oops:
paa_joy

Re: ขอให้ซ่อมแซม สะพานไม้ข้ามคลองซอยตาเจี่ย

โพสต์โดย paa_joy » 17 พ.ย. 2012 13:02

เรียน เจ้าหน้าที่ เทศบาลบางปูทุกท่าน

จากการที่ได้มีการร้องขอให้ซ่อมแซมสะพานไม้ข้ามคลองซอยตาเจี่ย นั้น
ในตอนนี้ ได้มีการซ่อมแซม สะพานดังกล่าว เรียบร้อย แล้วค่ะ
ต้องขอขอบคุณและชื่นชมในความรวดเร็วในการทำงานค่ะ
ของทางเทศบาลบางปู ด้วยค่ะ ที่เร่งเห็นถึงความเดือดร้อนของชาวบ้าน
อย่างพวกเรา

ต้องขอขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งค่ะ :D :P
paa_joy

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ