ขอเส้นแบ่งกลางถนนและเส้นขอบทางในซอยโอ่ง

Moderator: admin

ขอเส้นแบ่งกลางถนนและเส้นขอบทางในซอยโอ่ง

โพสต์โดย admin » 08 ต.ค. 2012 10:55

ชื่อ-สกุล : คนซ.โอ่ง
ข้อมูลการร้องเรียน : ขอเส้นแบ่งกลางถนนและเส้นขอบทางในซอยโอ่งเพื่อประชาชนได้เดินทางสะดวกด้วยครับ
admin

Re: ขอเส้นแบ่งกลางถนนและเส้นขอบทางในซอยโอ่ง

โพสต์โดย admin » 08 ต.ค. 2012 10:57

เรียน คุณ ซ.โอ่ง

ต้องเรียนว่าโครงการตีเส้นจราจรในซอยโอ่งเพื่อแก้ปัญหาการจราจรนั้นอยู่ในเผนดำเนินการของเทศบาลตำบลบางปู ซึ่งผมเองก็ได้รับเรื่องร้องเรียนและเสนอแนะจากคณะกรรมการชุมชนในการประชุมรับฟังความคิดเห็นครั้งที่ผ่านมา โดยคาดว่าน่าจะดำเนินการประมาณกลางปี 2556 แน่นอนครับ

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ