ไฟหมู่บ้านพรจิราเสีย

Moderator: admin

ไฟหมู่บ้านพรจิราเสีย

โพสต์โดย admin » 17 ก.ย. 2012 10:33

ชื่อ-สกุล : มะละแจ่มจันทร์

ข้อมูลการร้องเรียน : ไฟทางในถนนหมู่พรจิราเสียไม่ติด
ทำให้ในหมู่บ้านมืดมากมองไม่เห็นทำให้การเิดินในเวลากลางคืนน่ากลัวมาก
ทำให้ประชาชนที่อาศัยอยู่บริเวณนั้นเดือดร้อนเป็นอย่างมาก (ไฟทางเสียประมาณ 10 ดวง)
โปรดเข้ามาดำเนินการเป็นโดยด่วนจะขอพระคุณเป็นอย่างสูง
admin

Re: ไฟหมู่บ้านพรจิราเสีย

โพสต์โดย admin » 17 ก.ย. 2012 10:34

เรียน คุณมะละแจ่มจันทร์
ต้องขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งเรื่องไฟส่องสว่างเข้ามา ซึ่งขณะนี้ผมเองได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบเข้าไปสำรวจตรวจสอบแล้ว และจะเร่งรัดดำเนินการแก้ไขให้พี่น้องหมู่บ้านพรจิราต่อไปครับ

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ