RE: ตอบข้อร้องเรียน ซ. เทศบาลบางปู 59 ขโมยเยอะ

Moderator: admin

RE: ตอบข้อร้องเรียน ซ. เทศบาลบางปู 59 ขโมยเยอะ

โพสต์โดย admin » 29 พ.ค. 2012 14:16

ชื่อ-สกุล : สุภาภรณ์ ..........
เบอร์โทรศัพท์ :
อีเมล์ :

ข้อมูลการร้องเรียน : ซ. เทศบาลบางปู 59 ขโมยเยอะมาก ขโมยจักรยาน วันเดียว 7 คัน
เวลากลางวัน
และ มิเตอร์น้ำ หายนับ 10 บ้าน ช่วยกรุณาส่งสายตรวจมาบ่อยๆด้วย เพราะช่วงนี้หายบ่อยมากๆ
และติดๆกัน ในเวลาแค่ 2 วันเท่านั้น และในซอยยังพบเห็นการจอดรถในช่วงเวลาห้ามจอดอีกด้วย
ทำให้มีรถติดในระยะยาว

เรียน คุณสุภาภรณ์
ต้องขอขอบคุณ คุณสุภาภรณ์ที่ได้กรุณาแจ้งเรื่องร้องเรียน ในซอยเทศบาลตำบลบางปู 59 (ซอยวิทยุการบิน)
โดยผมเองได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่เทศกิจ เข้าไปตรวจสอบ ดูแลให้มากเป็นพิเศษ แต่อย่างไรก็ตาม
ผมเองได้ไปประสานเจ้าหน้าที่ตำรวจ ซึ่งมีอำนาจหน้าที่โดยตรง เข้าไปดูแลให้มากขึ้น เพื่อเป็นการป้องปรามอีกทางหนึ่ง
ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ