สะพาน ซอยเทศบาลบางปู 80

Moderator: admin

สะพาน ซอยเทศบาลบางปู 80

โพสต์โดย admin » 26 มี.ค. 2012 11:12

ข้อมูลการร้องเรียน : ข้าพเจ้าได้เดินไปเที่ยวซ.เทศบาลบางปู80ตอนเย็นประมาณ18.00น
ที่มีการสร้างสะพานให้ประชาชนได้พักผ่อนตอนเย็น มีป้ายขอบคุณท่านนายกเทศมนตรี
ข้าพเจ้าเห็นด้วยที่ท่านมีการพัฒนาที่ดีแต่ขอให้ท่านช่วยไปดูแลสถานที่ท่องเทียวกลายเป็นสถานที่จำหน่ายอาหารของร้านค้าที่เห็นแก่ประโยชน์ส่วนตัวขยายร้านขายอาหารติดริมสะพานทั้งซ้ายและขวาประชาช?
??ที่ไปเที่ยวไม่มีทั้งที่จอดรถและไม่กล้าเดินไปเพราะคิดว่าเป็นสถานที่ของร้านอาหารเรือสำราญขอความกรุณาช่วยตรวจสอบถ้าท่านไม่แก้ปัญหาตรงนี้ต่อไปที่สาธารณะของประชาชนใครจะมาหาประโยชน์ก็ได้ขอบคุณครับ
admin

Re: สะพาน ซอยเทศบาลบางปู 80

โพสต์โดย admin » 26 มี.ค. 2012 11:13

ต้องขอขอบคุณที่ท่านกรุณาแจ้งให้ทราบในปัญหาดังกล่าว โดยผมเองจะเร่งดำเนินการแจ้งเตือนร้านอาหารที่รุกล้ำพื้นที่สาธารณะให้แก้ไขโดยเร็ว เพื่อให้ประชาชนทั่วไปได้ใช้ประโยชน์อย่างแท้จริงครับ

ขอบคุณครับ
นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ