ขอหินคลุกไปซ่อมทางเข้าวัดศรีจันทราราม

Moderator: admin

ขอหินคลุกไปซ่อมทางเข้าวัดศรีจันทราราม

โพสต์โดย big_poon » 20 ต.ค. 2011 15:04

ขอหินคลุกไปซ่อมถนนทางเข้าวัดศรีจันทราราม จะครบ 1เดือนแล้วไม่ทราบว่าไปตกหล่นอยู่ในถังขยะรึเปล่าชาวบ้านจะไปทำบุญที่วัดเดินทางไม่สะดวกถนนเป็นหลุมเป็นบ่อถ้าไม่ว่างก็ช่วยกรุณาไปเทสัก 2 คันรถเถอะ ชาวบ้านแถวนั้นช่วยกันเกลี่ยเองได้ หรือว่าท่านเลือกสนับสนุนแต่วัดแสงธรรมค่ะ คนบางปูเหมือนกันนะ
big_poon

Re: ขอหินคลุกไปซ่อมทางเข้าวัดศรีจันทราราม

โพสต์โดย admin » 10 พ.ย. 2011 15:20

ต้องเรียนว่าผมเองในฐานะนายกเทศมนตรีไม่ได้เลือกปฏิบัติหรือเลือกสนับสนุนวัดใดวัดหนึ่งแต่อย่างใด ผมให้ความสำคัญทุกวัดในเทศบาลตำบลบางปูเท่ากันหมด ซึ่งหากสิ่งใดที่เป็นความเดือดร้อนของพี่น้องประชาชนผมยินดีที่จะดำเนินการให้ทุกคนเท่าเทียมกันหมดครับ โดยจะเร่งดำเนินการให้ตามขั้นตอนอย่างรวดเร็วต่อไปครับ

นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ