Re : การทำถนนบริเวณโรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา

Moderator: admin

Re : การทำถนนบริเวณโรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา

โพสต์โดย admin » 12 ต.ค. 2011 15:21

ข้อมูลการร้องเรียน : เรียน นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
อยากทราบว่าถนนบริเวณท้ายบ้านที่กำลังดำเนินการทำอยู่ในขณะนี้นั้นก็ใกล้จะเสร็จสิ้นแล้ว

แต่ช่วงต่อระหว่างถนนบริเวณโรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยาลัยกับบริเวณหาดอมรานั้นยังไม่ได้ดำเนินการทำ

เพราะตอนนี้ถนนบริเวณหาดอมราเริ่มที่จะพังแล้วเนื่องจากรถบรรทุกขนาดใหญ่มาจอดกลับรถในบริเวณนั้นทำให้ถนนเริ่มเป็นหลุมเป็นบ่อแล้วไม่ทราบว่าท่านจะดำเน??
?นการทำต่อหรือไม่กรุณาช่วยดำเนินการด้วยนะคะ
และอีกเรื่องหนึ่งไม่ทราบว่าบริเวณตำบลบางปูน้ำท่วมหรือเปล่าคะและมีมาตรการอย่างไรในการป้องกันเหตุน้ำท่วมของชาวบ้านบริเวณถนนท้ายบ้านหาดอมราคะยังไงช่วยเหลือพี่น้องประชาชนด้วยนะคะถ้ามีเหตุเกิดขึ้นคะ

---------------------------------------------------------------------

ต้องเรียนว่า ตรงช่วงระหว่างถนนบริเวณโรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยากับบริเวณหาดอมรา ต้องดำเนินการต่อแน่นอนครับ แต่ต้องชี้แจงอย่างนี้นะครับว่าในส่วนที่เป็นจุดเชื่อมต่อ ทางบริษัทผู้รับเหมาจะดำเนินการหลังสุด สอบถามแล้วคาดว่าน่าจะดำเนินการประมาณต้นเดือนพฤศจิกายน ครับ

นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ