อยากให้มีห้องสมุดที่เด่นชัยบ้าง

Moderator: admin

อยากให้มีห้องสมุดที่เด่นชัยบ้าง

โพสต์โดย wut32 » 24 ส.ค. 2011 22:07

เด็กๆจะได้ใช้เวลาว่างค้นคว้าครับ
wut32

Re: อยากให้มีห้องสมุดที่เด่นชัยบ้าง

โพสต์โดย admin » 19 ก.ย. 2011 14:25

เรียนคุณ wut32 ครับว่า ผมเองมีความต้องการอย่างยิ่งที่จะให้มีห้องสมุดในทุก ๆ ชุมชน รวมถึงที่เด่นชัยด้วย ซึ่งผมต้องเรียนว่าในการที่จะจัดให้มีห้องสมุดให้ชุมชนใดนั้น ชุมชนนั้น ๆ จะต้องจัดให้มีเจ้าหน้าที่บรรณารักษ์ดูแลห้องสมุด ต้องตั้งอยู่ในพื้นที่สาธารณะและเหมาะสม โดยในอนาคตคงจะต้องมีห้องสมุดเพิ่มขึ้นในหลาย ๆ ที่ รวมถึงที่เด่นชัยด้วยครับ

นายธีรพล ชุนเจริญ
นายกเทศมนตรีตำบลบางปู
admin

ย้อนกลับไปยัง เรื่องร้องเรียน/ร้องทุกข์ ปัญหาต่างๆ