ต้องการพัฒนาหมู่บ้าน

Moderator: admin

ต้องการพัฒนาหมู่บ้าน

โพสต์โดย songphobk » 06 เม.ย. 2010 02:59

ในหมู่บ้านมีอุบัติเหตุจราจรบ่อย ควรทำลูกระนาดเพิ่มเติมตามเเยกสำคัญ
มีการลักขโมยทรัพย์ในตอนกลางคืน ขอเพิ่มไฟเเสงสว่างเป็นบางจุด
ไม่ทราบว่าจะติดต่อเสนอเเนวคิดนี้หรือของบประมาณเพื่อการนี้ได้ที่ใครดีครับ
หมู่บ้านที่ว่านี้ คือซอยเทศบาลบางปู47ครับ ขึ้นตรงกับหมู่6 ตำบลท้ายบ้านใหม่
ขอบคุณอย่างสูงครับ
songphobk

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปเกี่ยวกับเทศบาลตำบลบางปู