ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนายกธีรพลและทีมงานทุกท่านนะคะ

Moderator: admin

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนายกธีรพลและทีมงานทุกท่านนะคะ

โพสต์โดย kik_gto » 25 ก.ค. 2011 21:47

ไม่ว่าผลการเลือกตั้งสท.บางปูจะเป็นอย่างไร เราเชื่อว่าท่านนายกธีรพล และทีมงานจะไม่ท้อถอย และจะดำเนินการพัฒนาเทศบาลบางปูต่อไป
อยากให้ท่านนายกและทีมงานรู้ว่า ยังมีคณะกรรมการชุมชนและชาวบางปูอีกจำนวนมากที่จะคอยอยู่เคียงข้าง และคอยให้กำลังใจท่านนายกและทีมงาน
ขอให้ทุกคนสู้ต่อไปนะคะ อย่าท้อถอย ขอให้ทุกท่านก้าวผ่านอุปสรรคต่าง ๆ ไปได้ด้วยดี

รักท่านนายกและทีมงานทุกคนค่ะ
จากใจกลุ่มเพื่อนนายกค่ะ
kik_gto

Re: ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนายกธีรพลและทีมงานทุกท่านนะคะ

โพสต์โดย schaidilok » 27 ก.ค. 2011 09:34

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนายกธีรพลและทีมงานเช่นกันคะ
schaidilok

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไปเกี่ยวกับเทศบาลตำบลบางปู